(Sung in Swahili)

Refrain:

Asante kwa muziki, asante Mungu kwa ngoma (Thank you, Thank you God for music)
Hebu wewe ona vile watu wako wanapona (Look at how Your people sing & are healed)
Muziki ni dawa, ukisikiza utakuwa sawa (Music heals, listen to it and be eased)
Muziki ni dawa, ndio maana mimi naimba (Music heals, and that is why I sing)

Shida zinanionea, maisha ni kuvumilia (My life is full of troubles, I try to persevere)
Mimi nang’angana ili (…) I’m working hard (I work hard that…)
Mwili waanza kuuma kichwa kinaniuma (My body starts to ache, I have a headache)
Mgongo unauma, madawa nanywa siponi (My back aches, No medicine works)
Nasikia muziki kwa redio, mwili wangu unapoa (I listen to radio music, my body eases)
Swali munijibu: huu muziki una nini? (Answer me this: What does music have?)

(Refrain)

Nilikuwa nimepewa stori ya mfalme mmoja (I was told a story about a king)
Kwa jina aliitwa Sauli, alipagawa mwili (His name was Saul, and he was possessed)
Kulikuwa na kijana mmoja, kwa jina Daudi (There was a young man called David)
Alikuwa na talanta, talanta kama mimi (He had a talent, a talent similar to mine)
Tofauti yangu mimi na yeye, Ye alicheza zeze (The difference was he played the harp)
Mfalme alipagawa, watu wakashtuka (People were afraid whenever the King was ill)
Madakitari waliitwa kutibu mfalme wakashindwa (Healers tried to heal him in vain)
Daudi alipocheza zeze, mfalme akapona (But when David played the harp, the king was eased)

(Refrain)

Advertisements